Nội thất 4 đầu đốt Cooktop cho nhà hàng LT-QPM290IV-B135
Được xếp hạng 0 5 sao
(Hãy là người đầu tiên đánh giá)
Mô tả
Công suất nấu lớn
Định cấu hình phạm vi sưởi ấm 240 * 240mm | Nấu thức ăn 4*3,5kg | Phục vụ cho 60 người | Thích hợp cho nhà hàng
Kiểm soát cá nhân
Linh kiện chất lượng cao
Mặt kính gốm
Định cấu hình bảng sưởi bằng thủy tinh gốm dày | Kháng 800 & 125kg | Độ dẫn nhiệt cao
Kiểm soát điện năng chính xác
Định cấu hình núm công suất từ ​​tính 8 thiết bị | Điều chỉnh chính xác công suất nấu từ 700W đến 3500W | Nhạy cảm
Nhiệt cảm ứng
Cuộn dây thu năng lượng
Cấu hình cuộn dây đồng thu năng lượng | Tạo nhiệt nhanh chóng | Truyền nhiệt trực tiếp đến bảng sưởi
Thép không gỉ
An toàn và mát mẻ
Tính năng & Ưu điểm:
The Heating Parts of Countertop Commercial Induction Stove
The Heating Accessories of Tabletop Commercial Induction Cooker
Chi tiết thông số sản phẩm:
  • Mẫu số: LT-QPM290IV-B135
  • Tùy chọn năng lượng: 3,5kw * 4
  • Điện áp định mức: 380V, 3 pha, 50 - 60Hz
  • Biến động điện áp: Từ 340- 430V
  • Chất liệu sản phẩm: Thép không gỉ #201/#304
  • Kích thước sản phẩm: L680*W750*H330mm
  • Kích thước kính: 290mm