Double Burners Commercial Induction Hobs LT-B300II-E105
Rated 0 out of 5
(mauna sa pagsusuri)
Paglalarawan
Indibidwal na Kontrol
Maramihang mga batch
Configure φ290*290mm Heating Range | 2*3.5KG Cooking Capacity at Once | Catering for 2*15 People
hindi kinakalawang na Bakal
Pag-init ng induction
keramika Salamin pagpainit Panel
Configure ang 6mm pampalapot mga keramika Salamin pagpainit saklaw | Paglaban 700℃ & 125KG | Madaling Linisin | Mataas na pagpapadaloy ng init
Tumpak na Power kontrol
Coil na nangangalap ng enerhiya
210mm Doble Layer mangalap ng enerhiya tanso Coil | 95% pagpapadaloy ng init | Pro komersyal kapangyarihan | Mabilis na Pag-init
Kaligtasan at malamig
Mataas na kalidad na mga bahagi
Mga Tampok at Kalamangan:
the core part of Lestov commercial induction hob
double burner induction cooker
The Details of Commercial Induction Cooktop 4 Burners
Mga Detalye ng Parameter ng Produkto:
  • Model No.: LT-B300II-E105
  • Mga Pagpipilian sa Power: 5KW*2
  • Rated Voltage: 380V, 3 Phase, 50 / 60HZ
  • Pagbabago ng Boltahe: Mula 340-460V
  • Material ng Produkto: Hindi kinakalawang na Asero #201/#304
  • Product Size: L800*W500*H800+80mm
  • bilog na salamin laki: 300mm
  • Pag-init ng Aera ng Salamin: 210mm