Lestov Tabletop 4 Burners Commercial Induction Cooktop LT-TBZ300IV-B105
Được xếp hạng 0 5 sao
(Hãy là người đầu tiên đánh giá)
Mô tả
Hiệu quả cao
Kiểm soát điện năng chính xác
Durable Surface
Independent Cooking
Safety Assurance
Quiet Operation
Các tính năng và lợi thế:
[/vc_column_text][/vc_column][/vc_row]
the core part of Lestov commercial induction hob
Cooker Fans for Commercial 4 Burner Induction Hob
Chi tiết thông số sản phẩm:
  • Mẫu số: LT-TBZ300IV-B105
  • Power Options: 5KW*4
  • Điện áp định mức: 220V, Một pha (Điện áp đầu vào: 380V)
  • Biến động điện áp: Từ 180-240V
  • Product Size: L700*W700*H330mm
  • Chất liệu sản phẩm: Thép không gỉ #201/#304
  • Kích thước kính tròn: 300mm, Độ dày 6 mm
  • Mỗi khả năng chịu lực của kính: ít nhất 50kg
  • Mỗi khu vực gia nhiệt bằng kính: φ210mm